กปน. จัดกิจกรรม “CSR บางเขนห่วงใย ใส่ใจ ความปลอดภัยและน้ำประปา” ณ โรงเรียนทุ่งสองห้อง (คุปตัษเฐียรอุทิศ)
นายพรศักดิ์ สมรไกรสรกิจ ผู้ช่วยผู้ว่าการการประปานครหลวง (กปน.) เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม “CSR บางเขนห่วงใย ใส่ใจ ความปลอดภัยและน้ำประปา” เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจ และความตระหนัก ด้านความปลอดภัย และการใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า กับบุคลากรชุมชนรอบโรงงานผลิตน้ำบางเขน ได้แก่ ผู้บริหาร คณาจารย์ และนักเรียน โรงเรียนทุ่งสองห้อง (คุปตัษเฐียรอุทิศ) โดยมี นางสาวดุสิดา เหลือจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และคณะให้การต้อนรับ
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/06/pic1-1024x681.jpg)
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/06/pic2-1024x681.jpg)
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/06/pic3-1024x681.jpg)
![](https://www.mwa.co.th/wp-content/uploads/2023/06/pic4-1024x681.jpg)